◉WhatsApp
⌖Makole, Dodoma

TOA KWA MOYO WA FURAHA

Give

Shiriki katika kuendeleza kazi ya Mungu kwa moyo wa hiari.

KWA NINI TUNATOA?

Kushiriki katika kazi ya Mungu

Utoaji wetu ni tendo la ibada na shukrani. Unasaidia mahubiri ya Injili, malezi ya watoto na vijana, umisheni, ujenzi na huduma kwa jamii.

2 WAKORINTHO 9:7
“Mungu humpenda yeye atoaye kwa moyo wa ukunjufu.”

NJIA ZA KUTOA

Toa kwa njia rasmi na salama

Chagua njia inayokufaa kati ya benki na Lipa Namba.

▣AKAUNTI YA BENKI

EXIM BANK

Jina la akaunti
PHAMT MAKOLE
Namba ya akaunti
0350003105
✦LIPA NAMBA

M-PESA

Namba ya malipo
5818380
Jina
PHAMT MAKOLE
Linda utoaji wako

Tumia taarifa rasmi zilizochapishwa kwenye website hii pekee. Kanisa halitaomba PIN au password yako.